Chậu đá bếp Hafele 2 ngăn JULIUS HS-GDD11650–MÀU KEM 570.35.460
Chậu đá bếp Hafele 2 ngăn JULIUS HS-GDD11650–MÀU KEM 570.35.460 9,990,000 ₫
Back to products
Chậu đá bếp Hafele 2 ngăn JULIUS HS-GDD11650–MÀU ĐEN 570.35.360
Chậu đá bếp Hafele 2 ngăn JULIUS HS-GDD11650–MÀU ĐEN 570.35.360 9,990,000 ₫
Chậu đá tủ bếp Hefele GALBA HS-GDD11650–MÀU XÁM 570.35.570
10,490,000 ₫
Bảo hành
24 tháng
Đơn vị tính
Bộ
Rộng (mm) x Sâu (mm) x Cao (mm)
1160 x 500
Thương hiệu
Hafele
Vật liệu
Đá Granite
Màu sắc
Màu xám
So sánh
SKU: 570.35.570 Danh mục: Chậu rửa bát tủ bếp
Share:
  • Mô tả
  • Giao hàng
Mô tả
Chậu đá tủ bếp Hefele GALBA HS-GDD11650–MÀU XÁM 570.35.570 có thiết kế phụ hợp với độ sâu bồn 170/195 mm và độ dày 1,2mm. Kích thước chậu đá 1.160 mm dài và 500 mm rộng. Kích thước mỗi bồn: 324mm dài x 374 mm rộng. Bàn mặt đá tủ bếp thiết kế phù hợp nếu lắp nổi có diện tích 1.140 mm dài và 480 mm rộng, nếu lắp âm tủ sẽ là 1.46 mm dài và 486mm rộng.
Chậu đá tủ bếp Hefele GALBA HS-GDD11650–MÀU XÁM 570.35.570 được bàn giao đóng gối với bộ tiêu chuẩn kèm sipphon. Kích thước tủ đề nghị là 800mm. Hàng xuất xứ Đức.
Giao hàng
GIAO HÀNG MIỄN PHÍ
QUY TRÌNH GIAO HÀNG
  • Người mua xác nhận đơn hàng và thông tin thời gian và địa điểm giao hàng với Red Products
  • Nhận viên dịch vụ khách hàng xác nhận thông tin và thời gian địa điểm giao hàng
Sản phẩm tương tự
Thêm vào giỏ hàng
So sánh
Chậu rửa chén lắp âm BE LINEA RS 2B 740
12,760,000 ₫
-20%
Thêm vào giỏ hàng
Chậu rửa chén bát 2 hố cân lòng sâu âm bàn đá Garis GS21.81D
7,290,000 ₫ Giá gốc là: 7,290,000 ₫.5,832,000 ₫Giá hiện tại là: 5,832,000 ₫.
Chậu rửa bát lắp nổi CLASSIC 2 1/2B
-20%
Chậu rửa 1 hố lớn sâu kèm máy rửa ly Garis MS11.82
10,690,000 ₫ Giá gốc là: 10,690,000 ₫.8,552,000 ₫Giá hiện tại là: 8,552,000 ₫.
-20%
Chậu rửa chén bát có 1 hố nhỏ Garis GS11.58
-20%