Trang chủ Cửa hàng Tay nắm cửa Tay nắm cửa đi Tay nắm cửa kính cửa gỗ khách sạn HUTU20200982
Tay nắm cửa kính cửa gỗ biệt thự cổ điển RHD5133
Back to products
Tay nắm cửa cao cấp hợp kim nhôm FN5315
Tay nắm cửa kính cửa gỗ khách sạn HUTU20200982
2,975,000 ₫ Giá gốc là: 2,975,000 ₫.2,380,000 ₫Giá hiện tại là: 2,380,000 ₫.
Bảo hành
24 tháng
Vật liệu
Hợp kim Nhôm
Màu sắc
Màu đen, Màu đồng đỏ, Màu đồng vàng
Chiều cao
200mm, 300mm, 400mm, 500mm, 600mm
So sánh
SKU: HUTU20200982 Danh mục: Tay nắm cửa đi
Share:
  • Mô tả
  • Giao hàng
Mô tả
Các ưu điểm vượt trội Tay nắm cửa kính cửa gỗ khách sạn HUTU20200982
  • Chế tác bằng hợp kim nhôm dày chắc chắc
  • Đa dạng kích thước và màu sắc, phù hợp với các thiết kế khác nhau
  • Lắp được cửa gỗ và cửa kính một cách dễ dàng
  • Hoàn thiện cao cấp, các đường nét tinh tế
  • Mạ điện hóa chống bay màu, rỉ sét và oxi hóa
  • Bảo hành 2 năm
Kích thước và hình ảnh Tay nắm cửa kính cửa gỗ khách sạn HUTU20200982
Tay nắm cửa kính cửa gỗ khách sạn HUTU20200982 10
Tay nắm cửa kính cửa gỗ khách sạn HUTU20200982 11
Tay nắm cửa kính cửa gỗ khách sạn HUTU20200982 12
Tay nắm cửa kính cửa gỗ khách sạn HUTU20200982 17
Tay nắm cửa kính cửa gỗ khách sạn HUTU20200982 18
Giao hàng
GIAO HÀNG MIỄN PHÍ
QUY TRÌNH GIAO HÀNG
  • Người mua xác nhận đơn hàng và thông tin thời gian và địa điểm giao hàng với Red Products
  • Nhận viên dịch vụ khách hàng xác nhận thông tin và thời gian địa điểm giao hàng
Sản phẩm tương tự
-20%
Thêm vào giỏ hàng
So sánh
Tay nắm cửa hợp kim nhôm kiểu Á Đông FN8258
3,658,000 ₫ Giá gốc là: 3,658,000 ₫.2,927,000 ₫Giá hiện tại là: 2,927,000 ₫.
-20%
Thêm vào giỏ hàng
Tay nắm cửa chính nhôm tối giản hiện đại GY8517
-21%
-19%
Tay nắm cửa hợp kim nhôm hiện đại màu đen ALS539-A
-20%
Tay nắm cửa phòng khách inox kiểu Pháp GY3153
-20%
Tay nắm cửa chính cổ điển bằng inox GY238
-20%
Tay nắm cửa bằng gỗ inox và đá cẩm thạch GY4920
-20%