Tay nắm tủ gốm sứ trắng trơn màu đồng AIQI1205
Back to products
Tay nắm tủ đồng thau đầu hươu đơn giản SBD1053
Bộ tay nắm tủ gốm sứ cổ điển cao cấp DH1067A-04
38,000 ₫ Giá gốc là: 38,000 ₫.30,500 ₫Giá hiện tại là: 30,500 ₫.
Bảo hành
2 năm
Màu sắc
Màu đồng cổ, Màu trắng
Kích thước (RxSxC)
38*38mm, 76*120*25mm
Vật liệu
Gốm sứ, Hợp kim Kẽm
Thương hiệu
RED
So sánh
SKU: DH1067A-04 Danh mục: Tay nắm tủ cổ điển
Share:
  • Mô tả
  • Giao hàng
Mô tả
Các ưu điểm của Bộ tay nắm tủ gốm sứ cổ điển cao cấp DH1067A-04
  • Hợp kim kẽm đặc ruột, mạ hóa màu đồng cổ chống ăn mòn và oxi hóa
  • Gốm sứ đất nung cao cấp
  • Thiết kế cổ điển, hoa văn cao cấp
  • Bảo hành 24 tháng từ nhà sản xuất
Các hình ảnh thực tế của Bộ tay nắm tủ gốm sứ cổ điển cao cấp DH1067A-04
Tay nam tu gom su 1067A-04
Bộ tay nắm tủ gốm sứ cổ điển cao cấp DH1067A-04 6
Bộ tay nắm tủ gốm sứ cổ điển cao cấp DH1067A-04 7
Bộ tay nắm tủ gốm sứ cổ điển cao cấp DH1067A-04 8
Bộ tay nắm tủ gốm sứ cổ điển cao cấp DH1067A-04 9
Bộ tay nắm tủ gốm sứ cổ điển cao cấp DH1067A-04 10
Giao hàng
GIAO HÀNG MIỄN PHÍ
QUY TRÌNH GIAO HÀNG
  • Người mua xác nhận đơn hàng và thông tin thời gian và địa điểm giao hàng với Red Products
  • Nhận viên dịch vụ khách hàng xác nhận thông tin và thời gian địa điểm giao hàng
Sản phẩm tương tự
-20%
Thêm vào giỏ hàng
So sánh
Tay nắm tủ đồng thau cổ điển màu đen XLS01-A
326,000 ₫ Giá gốc là: 326,000 ₫.261,000 ₫Giá hiện tại là: 261,000 ₫.
-20%
Thêm vào giỏ hàng
Tay nắm tủ bán nguyệt Retro bằng đồng thau RG851
-20%
Tay nắm tủ áo đồng nguyên khối cổ điển BT4021
-21%
Tay nắm tủ bếp gốm sứ và hợp kim kẽm DC0129B
-21%
Tay nắm tủ cổ điển giá rẻ hợp kim kẽm GA6726
-20%
Tay nắm tủ đồng thau cổ điển phong cách Bắc Âu B088
-19%
Tay nắm tủ đồng thau cổ điển kiểu thân tre YX6760
-20%