Trang chủ Cửa hàng Phụ kiện tủ bếp Thùng rác thông minh Thùng rác đôi gắn cánh âm tủ RED BRD60035
Thùng rác thông minh âm tủ RED STD400
Back to products
Thùng rác âm tủ bốn khoang loại 60 và 72 lít BRD60060
Thùng rác đôi gắn cánh âm tủ RED BRD60035
4,850,000 ₫ Giá gốc là: 4,850,000 ₫.3,120,000 ₫Giá hiện tại là: 3,120,000 ₫.
Bảo hành
12 Tháng
Thương hiệu
RED
Vật liệu
Nhựa PP
Tải trọng
35KG
Kích thước (RxSxC)
562-568 x 506 x 570mm
Dung tích
70 lít
Màu sắc
Màu đen, Màu trắng
So sánh
SKU: BRD60035 Danh mục: Thùng rác thông minh
Share:
  • Mô tả
  • Giao hàng
Mô tả
được đặt dưới chậu rửa có thể kéo ra vào dễ dàng. Thùng rác được thiết kế dành cho tủ có kích thước lọt lòng có thể điều chỉnh từ 562mm đến 568mm. Sản phẩm được thiết kế với 2 ngăn tiện dụng với mỗi bên dung tích 35 lít. Với chức năng đựng rác thải trong sơ chế biến món ăn thì rất cần được đặt ở một vị trí riêng biệt và có thiết kế đặc biệt tránh mùi rác xâm lấn mùi thức ăn trong bếp.
Chú thích: mỗi bên dung tích 35 lít.
Ưu điểm của Thùng rác đôi gắn cánh âm tủ Taura BRD60035
  • Thiết kế được cấp bằng sáng chế
  • Vừa với chiều rộng tủ: 600mm
  • Tổng dung tích 2 ngăn là 70 lít
  • Nắp kim loại phủ điện có thể tháo rời dễ dàng
  • Có thể tháo, lắp và vệ sinh dễ dàng.
Hình ảnh của Thùng rác đôi gắn cánh âm tủ Taura BRD60035
Thùng rác đôi gắn cánh âm tủ Taura BRD60035 2
Thùng rác đôi gắn cánh âm tủ Taura BRD60035 4
Thùng rác đôi gắn cánh âm tủ Taura BRD60035 5
Giao hàng
GIAO HÀNG MIỄN PHÍ
QUY TRÌNH GIAO HÀNG
  • Người mua xác nhận đơn hàng và thông tin thời gian và địa điểm giao hàng với Red Products
  • Nhận viên dịch vụ khách hàng xác nhận thông tin và thời gian địa điểm giao hàng
Sản phẩm tương tự
-20%
Thêm vào giỏ hàng
So sánh
Thùng rác thông minh âm tủ Imundex 7805805
3,480,000 ₫ Giá gốc là: 3,480,000 ₫.2,784,000 ₫Giá hiện tại là: 2,784,000 ₫.
-20%