Trang chủ Cửa hàng Phụ kiện tủ bếp Thùng rác thông minh Thùng rác hai ngăn âm tủ RED BRD40013
Thùng rác âm tủ bốn khoang loại 60 và 72 lít BRD60060
Back to products
Thùng rác đa năng treo cánh tủ có nắp RED GD6585
Thùng rác đa năng treo cánh tủ có nắp RED GD6585 399,000 ₫
Thùng rác hai ngăn âm tủ RED BRD40013
3,730,000 ₫ Giá gốc là: 3,730,000 ₫.2,400,000 ₫Giá hiện tại là: 2,400,000 ₫.
Bảo hành
12 Tháng
Vật liệu
Nhựa PP
Thương hiệu
RED
Tải trọng
35KG
Kích thước (RxSxC)
362-380x506x340mm
Dung tích
26 lít
Màu sắc
Màu đen, Màu trắng
So sánh
SKU: BRD40013 Danh mục: Thùng rác thông minh
Share:
  • Mô tả
  • Giao hàng
Mô tả
 được thiết kế dành cho tủ có kích thước lọt lòng có thể điều chỉnh từ 362mm đến 380mm. Sản phẩm làm từ vật liệu nhựa cao cấp, với hai thùng riêng biệt giúp người nội trợ phân chia rác thành các loại khác nhau. Thùng rác đôi rất phù hợp với bếp lớn và chế biến nhiều đồ ăn. Thùng rác được thiết kế hiện đại nên dễ dàng kéo ra đẩy vào nên được lắp đặt bên trong hộc tủ bếp dưới.
Chú thích: mỗi bên dung tích 13 lít.
Ưu điểm của Thùng rác hai ngăn âm tủ Taura BRD40013
  • Thiết kế cao cấp hiện đại
  •  Vừa với chiều rộng tủ: 400mm
  • Tổng dung tích 2 ngăn là 26 lít
  • Nắp kim loại phủ điện có thể tháo rời dễ dàng
  • Có thể tháo, lắp và vệ sinh dễ dàng.
Hình ảnh của Thùng rác hai ngăn âm tủ Taura BRD40013
Thùng rác hai ngăn âm tủ Taura BRD40013 3
Thùng rác hai ngăn âm tủ Taura BRD40013 4
Thùng rác hai ngăn âm tủ Taura BRD40013 6
Giao hàng
GIAO HÀNG MIỄN PHÍ
QUY TRÌNH GIAO HÀNG
  • Người mua xác nhận đơn hàng và thông tin thời gian và địa điểm giao hàng với Red Products
  • Nhận viên dịch vụ khách hàng xác nhận thông tin và thời gian địa điểm giao hàng
Sản phẩm tương tự
-36%
Thêm vào giỏ hàng
So sánh
Thùng rác âm tủ hai ngăn loại 30 lít RED DB30
2,320,000 ₫ Giá gốc là: 2,320,000 ₫.1,490,000 ₫Giá hiện tại là: 1,490,000 ₫.
-20%
Thêm vào giỏ hàng
Thùng rác thông minh âm tủ Imundex 7805803
-20%
Thùng rác mini treo cánh tủ Garis BR04.245
-20%
Thùng rác gắn cửa tủ bếp tiện lợi Hafele 502.12
-36%
Thùng rác âm tủ cho tủ bếp 400mm RED WRB400
-20%
Thùng rác thông minh âm tủ Imundex 7805804
-36%
Thùng rác đôi gắn cánh âm tủ RED BRD60035
-36%
Thùng rác âm tủ cho tủ bếp thấp 315mm RED DB15